All leaders are Readers

Home

Sign up or Log in.
Mbunge Chadema azua balaa jipya

Mbunge Chadema azua balaa j...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 15-Oct-2019

Kizungumkuti cha vitambulisho NIDA

Kizungumkuti cha vitambulis...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 15-Nov-2019

CCM mtegoni

CCM mtegoni

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 29-Oct-2019

Bilioni 15 kumng oa Mbowe

Bilioni 15 kumng oa Mbowe

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 24-Oct-2019

Mbunge Chadema azua balaa jipya

Mbunge Chadema azua balaa j...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 15-Oct-2019

Tunalibomoa

Tunalibomoa

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 08-Oct-2019

Tunalibomoa

Tunalibomoa

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 08-Oct-2019

Wambeep Rais Magufuli

Wambeep Rais Magufuli

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 01-Oct-2019

Sumaye amvimbia Benjamin Mkapa

Sumaye amvimbia Benjamin Mkapa

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 27-Sep-2019

Bilioni 17 zarejeshwa

Bilioni 17 zarejeshwa

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 20-Sep-2019

Hakuna kigogo asiyekamatika

Hakuna kigogo asiyekamatika

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 21-Aug-2019

UKAWA baibai

UKAWA baibai

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 07-Aug-2019

Chadema  Wamenasa

Chadema Wamenasa

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 31-Jul-2019

Lipumba  Walitibua

Lipumba Walitibua

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 27-Jul-2019

Dk  Bashiru  Hakuna mtu atakayesalia

Dk Bashiru Hakuna mtu ata...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 10-Jul-2019

Lissu  Napasha

Lissu Napasha

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 03-Jul-2019

CDF  Tupo kamili

CDF Tupo kamili

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 27-Jun-2019

Bilioni za mafisadi zanaswa

Bilioni za mafisadi zanaswa

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 19-Jun-2019

Tunajichunguza

Tunajichunguza

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 12-Jun-2019

Hatujachacha   Dk  Mpango

Hatujachacha Dk Mpango

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 05-Jun-2019

Askofu atoa ya moyoni

Askofu atoa ya moyoni

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 30-May-2019

Wazalishaji taabani

Wazalishaji taabani

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 24-May-2019

Vionjo vya Upinzani vilivyoota mbawa

Vionjo vya Upinzani vilivyo...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 16-May-2019

Mengi aacha kiporo Uchaguzi Mkuu ujao

Mengi aacha kiporo Uchaguzi...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 08-May-2019

Simu kuzimwa Januari 2020

Simu kuzimwa Januari 2020

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 02-May-2019

Askofu  Nani wanaotetea wanyonge

Askofu Nani wanaotetea wan...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 25-Apr-2019

Nshala  Mahakama imfukoni mwa Dola

Nshala Mahakama imfukoni m...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 18-Apr-2019

Mtanziko

Mtanziko

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 10-Apr-2019

Maalim Seif  Watapata taabu sana

Maalim Seif Watapata taabu...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 06-Apr-2019

Fatma Karume atonesha vidonda

Fatma Karume atonesha vidonda

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 28-Mar-2019

Wabanwe vigogo wala rushwa  Jaji Samatta

Wabanwe vigogo wala rushwa ...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 22-Mar-2019

Kisa cha mabilioni ya Kigwangalla

Kisa cha mabilioni ya Kigwa...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 13-Mar-2019

Walimtelekeza

Walimtelekeza

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 11-Mar-2019

Vyeti feki  darasa la saba watikisa

Vyeti feki darasa la saba ...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 07-Mar-2019

TUCTA  Mshahara laki saba

TUCTA Mshahara laki saba

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 04-Mar-2019

Nape wasamehe  usisahau majina

Nape wasamehe usisahau majina

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 27-Feb-2019

Chadema kimyakimya nchi nzima

Chadema kimyakimya nchi nzima

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 26-Feb-2019

Kigogo sasa achunguzwa

Kigogo sasa achunguzwa

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 21-Feb-2019

Patashika vigogo Jiji la Dodoma

Patashika vigogo Jiji la Do...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 18-Feb-2019

Mbunge ajitwika mamlaka ya rais

Mbunge ajitwika mamlaka ya ...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 13-Feb-2019

Vishindo vya Lissu vyazua  mapya

Vishindo vya Lissu vyazua ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 11-Feb-2019

Mahakamayahoji kukosekanaLissu

Mahakamayahoji kukosekanaLissu

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 07-Feb-2019

Korosho mchezo  tata  wa vigogo

Korosho mchezo tata wa vi...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 04-Feb-2019

Ubabe muswada wa vyama gizani

Ubabe muswada wa vyama gizani

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 30-Jan-2019

Lissu aibua  makachero

Lissu aibua makachero

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 28-Jan-2019

Mwekezaji atikiswa

Mwekezaji atikiswa

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 24-Jan-2019

DPP aibua mapya

DPP aibua mapya

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 21-Jan-2019

Uamuzi wa Nyerere mzigo kwa Magufuli

Uamuzi wa Nyerere mzigo kwa...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 19-Jan-2019

Wanasiasa  viongozi wa dini wabanwa

Wanasiasa viongozi wa dini...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 14-Jan-2019

Rubani wa Magufuli avunja ukimya

Rubani wa Magufuli avunja u...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 11-Jan-2019

Aliyetunukiwa nishani na Kikwete ahofu kufunguka

Aliyetunukiwa nishani na Ki...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 08-Jan-2019