All leaders are Readers

Home

Sign up or Log in.
Historia ya TANU  Tanganyika itazamwe upya

Historia ya TANU Tanganyik...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

Kidege aibukia Mahakamani Tanga

Kidege aibukia Mahakamani T...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 16-Nov-2019

Wimbi la Waislamu lamtisha AskofuGwajima

Wimbi la Waislamu lamtisha ...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 09-Nov-2019

Suala la Masheikh Uamsho

Suala la Masheikh Uamsho

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 09-Nov-2019

Othman Masoud anena jambo kuhusu Prof  Mussa Assad

Othman Masoud anena jambo k...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 08-Nov-2019

Nafuu kesi ya Sheikh Mselem

Nafuu kesi ya Sheikh Mselem

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

 Ahmad Kidege hajaachiwa

Ahmad Kidege hajaachiwa

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

Balozi Mwapachu afichua barua ya Shujaa Hamza

Balozi Mwapachu afichua bar...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

Historia ya TANU  Tanganyika itazamwe upya

Historia ya TANU Tanganyik...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

Mke wa Ustadh Kidege afungua kesi

Mke wa Ustadh Kidege afungu...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

 Shamba la mihogo hasusiwi Nguruwe  Mataka

Shamba la mihogo hasusiwi ...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 02-Nov-2019

Sheria ya Mirathi haiwezi kuwa moja

Sheria ya Mirathi haiwezi k...

Bei: 400.0/Tsh

Thu, 26-Sep-2019

Shule ya ZamZam yetia fora

Shule ya ZamZam yetia fora

Bei: 400.0/Tsh

Wed, 25-Sep-2019

Sheikh Shaban ameondokana kovu kichwani kupigania Dini

Sheikh Shaban ameondokana k...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 06-Sep-2019

Msiba mzito Kanda ya Ziwa

Msiba mzito Kanda ya Ziwa

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 31-Aug-2019

Amana wapanua huduma ya  Msaada wa Elimu

Amana wapanua huduma ya Ms...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 30-Aug-2019

Kesho ni Arafa

Kesho ni Arafa

Bei: 400.0/Tsh

Wed, 28-Aug-2019

Tumieni haki yenu ya kisiasa

Tumieni haki yenu ya kisiasa

Bei: 400.0/Tsh

Wed, 28-Aug-2019

Mtihani wa Taifa EDK Agosti14

Mtihani wa Taifa EDK Agosti14

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 17-Aug-2019

Maagizo ya Mufti Zuberi kuhusu IEP yatekelezwa

Maagizo ya Mufti Zuberi kuh...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 03-Aug-2019

Safari za Hijja zaanza

Safari za Hijja zaanza

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 27-Jul-2019

Ponda asubiri kuitwa Kisutu

Ponda asubiri kuitwa Kisutu

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 13-Jul-2019

Njombewaliliaufadhili Mfuko wa Mufti Zubeir

Njombewaliliaufadhili Mfuko...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 05-Jul-2019

Tishio la ugaidi Dar Serikali yaweka heshma

Tishio la ugaidi Dar Serika...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 29-Jun-2019

 Ugaidi  mnaofanyiwa ukutieni nguvu zaidi

Ugaidi mnaofanyiwa ukutie...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Sheikh Lema afariki

Sheikh Lema afariki

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Mzee Mengi hatunaye tena

Mzee Mengi hatunaye tena

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Rais Magufuli kuhudhuria mashindano y aQur an Jumapili

Rais Magufuli kuhudhuria ma...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Kivumo cha Qur an Dar chamgusa Rais Magufuli

Kivumo cha Qur an Dar chamg...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Kiliocha Waislamu Dar kwa Rais Magufuli

Kiliocha Waislamu Dar kwa R...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Ponda Mahakamani tena

Ponda Mahakamani tena

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Mufti atimiza ahadi

Mufti atimiza ahadi

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 22-Jun-2019

Dua kwa Masheikh

Dua kwa Masheikh

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 01-Jun-2019

Swala ya Jeneza Mtamban

Swala ya Jeneza Mtamban

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 22-Mar-2019

Prof  Njozi astaafu MUM

Prof Njozi astaafu MUM

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 15-Mar-2019

Waunga mkono Kituo cha Mufti

Waunga mkono Kituo cha Mufti

Bei: 400.0/Tsh

Wed, 13-Mar-2019

Kundecha ataka Baraza Kuu liwajibike kwa Waislamu

Kundecha ataka Baraza Kuu l...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 16-Feb-2019

Majaji watahadhari Adhabu kwa Mungu

Majaji watahadhari Adhabu k...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 01-Feb-2019

Kadhia Msikiti UDOM yatua Ikulu

Kadhia Msikiti UDOM yatua I...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 25-Jan-2019

Baraza Kuu si wapinzani

Baraza Kuu si wapinzani

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 11-Jan-2019

Misikiti isajiliwe

Misikiti isajiliwe

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 04-Jan-2019

Sheikh atoweka Mwanza

Sheikh atoweka Mwanza

Bei: 400.0/Tsh

Wed, 19-Dec-2018

Benki Amana kulipia ada wanafunzi shule za IPC

Benki Amana kulipia ada wan...

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 01-Dec-2018

Mufti apigilia msumari kauli ya Makonda

Mufti apigilia msumari kaul...

Bei: 400.0/Tsh

Sun, 25-Nov-2018

Mufti Sheikh Zubeir atangaza Jihad kubwa

Mufti Sheikh Zubeir atangaz...

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 16-Nov-2018

Yupo wapi Sheikh Yunus

Yupo wapi Sheikh Yunus

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 16-Nov-2018

Wanafunzi wamwaga kiarabu

Wanafunzi wamwaga kiarabu

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 19-Oct-2018

 Kamanda Muqadamu  afariki

Kamanda Muqadamu afariki

Bei: 400.0/Tsh

Fri, 05-Oct-2018

Kilio cha mama

Kilio cha mama

Bei: 400.0/Tsh

Tue, 25-Sep-2018

Mhurumie Bi  Asha Juma

Mhurumie Bi Asha Juma

Bei: 400.0/Tsh

Sun, 16-Sep-2018

Acheni  kuipakazia  Serikali

Acheni kuipakazia Serikali

Bei: 400.0/Tsh

Sat, 08-Sep-2018