All leaders are Readers

Home

Sign up or Log in.
Kitabu cha Mkapa kizito

Kitabu cha Mkapa kizito

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 13-Nov-2019

ALI MUFURUKI 1959 2019

ALI MUFURUKI 1959 2019

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 09-Dec-2019

Benki ya dunia yaanika hali ya umaskini nchini

Benki ya dunia yaanika hali...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 07-Dec-2019

Mwisho mgumu wa Sumaye Chadema

Mwisho mgumu wa Sumaye Chadema

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 05-Dec-2019

Msuya  Tukabili tatizo la ajira

Msuya Tukabili tatizo la a...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 04-Dec-2019

NHIF yafungua vifurushi bima ya afya

NHIF yafungua vifurushi bim...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 03-Dec-2019

Karata zachangwa Chadema

Karata zachangwa Chadema

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 02-Dec-2019

Heche aangukia pua uchaguzi Chadema

Heche aangukia pua uchaguzi...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 02-Dec-2019

Sumaye katikati ya vitanzi vinne Chadema

Sumaye katikati ya vitanzi ...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 30-Nov-2019

JK afunguka

JK afunguka

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 29-Nov-2019

Mabadiliko makubwa bima ya afya

Mabadiliko makubwa bima ya ...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 28-Nov-2019

Mbunge Chadema aja na hoja tano kumng oa Mbowe

Mbunge Chadema aja na hoja ...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 27-Nov-2019

Msako TRA nyumba kwa nyumba

Msako TRA nyumba kwa nyumba

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 26-Nov-2019

Magufuli awaweka kitanzini wakurugenzi wenyeviti wa bodi

Magufuli awaweka kitanzini ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 25-Nov-2019

JPM awashukia wanaomlilia

JPM awashukia wanaomlilia

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 23-Nov-2019

Rushwa ya ngono ni uhujumu uchumi

Rushwa ya ngono ni uhujumu ...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 22-Nov-2019

Vitambulisho vya Taifa pasua kichwa

Vitambulisho vya Taifa pasu...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 21-Nov-2019

Watu 11 nyuma ya urais wa Mkapa

Watu 11 nyuma ya urais wa M...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 20-Nov-2019

Nafasi ya Mbowe huru

Nafasi ya Mbowe huru

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 19-Nov-2019

Mwaka mbaya kwa Mdee

Mwaka mbaya kwa Mdee

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 17-Nov-2019

Chadema mtegoni

Chadema mtegoni

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 16-Nov-2019

Mkapa  Raila alinitoa jasho

Mkapa Raila alinitoa jasho

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 15-Nov-2019

Siri za Mkapa

Siri za Mkapa

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 14-Nov-2019

Kitabu cha Mkapa kizito

Kitabu cha Mkapa kizito

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 13-Nov-2019

Mapya Uchaguzi Serikali za Mitaa

Mapya Uchaguzi Serikali za ...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 12-Nov-2019

Warejeshwa

Warejeshwa

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 11-Nov-2019

Wachambua athari wapinzani kujitoa Serikali za Mitaa

Wachambua athari wapinzani ...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 10-Nov-2019

Wabunge upinzani wacharuka rafu Serikali za Mitaa

Wabunge upinzani wacharuka ...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 07-Nov-2019

UCHAGUZI SERIKALI ZA MITAA  Wagombea upinzani waenguliwa kila kona

UCHAGUZI SERIKALI ZA MITAA ...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 06-Nov-2019

JPM ampa maagizo matano CAG mpya

JPM ampa maagizo matano CAG...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 05-Nov-2019

Wasio na kitambulisho cha taifa wana kazi

Wasio na kitambulisho cha t...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 27-Oct-2019

Jaji Mkuu atoa somo zito msamaha wa DPP

Jaji Mkuu atoa somo zito ms...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 26-Oct-2019

Aliyefungua kesi umri wa kuolewa asimulia vikwazo

Aliyefungua kesi umri wa ku...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 25-Oct-2019

Mahakama yabariki mtoto chini ya miaka 18 asiolewe

Mahakama yabariki mtoto chi...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 24-Oct-2019

DC Mjema ashika kaa la moto

DC Mjema ashika kaa la moto

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 23-Oct-2019

Kura za maoni CCM zafutwa

Kura za maoni CCM zafutwa

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 22-Oct-2019

Prof  Kabudi  Rais Barrick wakata mzizi wa fitina

Prof Kabudi Rais Barrick ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 21-Oct-2019

Nyundo nyingine sakata la Escrow

Nyundo nyingine sakata la E...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 20-Oct-2019

Siri nzito wizi kompyuta ofisi ya DPP

Siri nzito wizi kompyuta of...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 19-Oct-2019

Utata wizi kompyuta ofisi ya DPP

Utata wizi kompyuta ofisi y...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 18-Oct-2019

Wakurugenzi ruksa kusimamia uchaguzi

Wakurugenzi ruksa kusimamia...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 17-Oct-2019

Kanda ya Ziwa kidedea mtihani darasa la saba

Kanda ya Ziwa kidedea mtiha...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 16-Oct-2019

JPM  Ninatimiza ndoto za Nyerere

JPM Ninatimiza ndoto za Ny...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 15-Oct-2019

DPP akusanya bilioni 3 6  nyumba 11 zataifishwa

DPP akusanya bilioni 3 6 n...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 14-Oct-2019

Rugemalira awasha moto mpya sakata la Escrow

Rugemalira awasha moto mpya...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 13-Oct-2019

Jafo awachongea Makonda  Gambo  Mghwira kwa JPM

Jafo awachongea Makonda Ga...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 12-Oct-2019

Rugemalira aamsha upya mzimu wa Escrow

Rugemalira aamsha upya mzim...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 11-Oct-2019

Magufuli  Pinda ni wa tofauti

Magufuli Pinda ni wa tofauti

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 10-Oct-2019

MIAKA 20 BILA NYERERE  Kikwete afunguka mazito

MIAKA 20 BILA NYERERE Kikw...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 09-Oct-2019

KESI UHUJUMU UCHUMI  Vigogo 13 warudi uraiani

KESI UHUJUMU UCHUMI Vigogo...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 08-Oct-2019

Magufuli aagiza mkandarasi wa maji akamatwe

Magufuli aagiza mkandarasi ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 07-Oct-2019