All leaders are Readers

Home

Sign up or Log in.
Saruji haishikiki

Saruji haishikiki

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 08-Nov-2020

UHABA MAFUTA YA KULA  Shehena nyingine yaja Bandarini Dar

UHABA MAFUTA YA KULA Shehe...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 26-Jan-2021

Hoja 9 za watumishi kudai haki serikalini

Hoja 9 za watumishi kudai h...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 25-Jan-2021

Wenye hotel walia kukamuliwa na mabasi

Wenye hotel walia kukamuliw...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 24-Jan-2021

Kijana adaiwa kujinyonga kisa deni la benki

Kijana adaiwa kujinyonga ki...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 23-Jan-2021

Waziri ageuka mbogo sakata la wajawazito

Waziri ageuka mbogo sakata ...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 22-Jan-2021

Wajawazito wapimwa juu ya meza  uzito wa motto kwenye mti

Wajawazito wapimwa juu ya m...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 21-Jan-2021

Utata mzito wagubika kifo cha mwanafunzi

Utata mzito wagubika kifo c...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 20-Jan-2021

NIPASHE 20 JANUARI 2021

NIPASHE 20 JANUARI 2021

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 19-Jan-2021

NIPASHE  20 JANUARI 2021

NIPASHE 20 JANUARI 2021

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 19-Jan-2021

Ndizi za 2 000   zilivyofanikisha wizi wa mtoto

Ndizi za 2 000 zilivyofan...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 18-Jan-2021

Madereva wa mabasi  wenye hoteli kitanzini

Madereva wa mabasi wenye h...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 17-Jan-2021

Mmiliki kampuni mikopo umiza aingia matatani

Mmiliki kampuni mikopo umiz...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 17-Jan-2021

MATOKEO KIDATO IV

MATOKEO KIDATO IV

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 15-Jan-2021

Wenyeviti vitongoji waswekwa mahabusu

Wenyeviti vitongoji waswekw...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 14-Jan-2021

NIPASHE 14 JANUARI 2021

NIPASHE 14 JANUARI 2021

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 14-Jan-2021

NIPASHE 13 JANUARI 2021

NIPASHE 13 JANUARI 2021

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 12-Jan-2021

JPM  Nyusi wazindua ujenzi hospitali Chato

JPM Nyusi wazindua ujenzi ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 11-Jan-2021

Ziara za mawaziri zilivyoibua  madudu

Ziara za mawaziri zilivyoib...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 10-Jan-2021

Mambo 10 yanayomfanya  Chalamila RC wa kipekee

Mambo 10 yanayomfanya Chal...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 09-Jan-2021

Trafiki atiwa mbaroni tuhuma rushwa ngono

Trafiki atiwa mbaroni tuhum...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 08-Jan-2021

KIAMA WATIRIRISHAJI MAJI TAKA CHAWADIA

KIAMA WATIRIRISHAJI MAJI TA...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 07-Jan-2021

Polisi alivyonaswa tuhuma za uhalifu

Polisi alivyonaswa tuhuma z...

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 06-Jan-2021

NSSF yashtukia maofisa wake kuhujumu mafao

NSSF yashtukia maofisa wake...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 05-Jan-2021

JKCI yafanikisha kusimamisha moyo saa 8 kwa upasuaji

JKCI yafanikisha kusimamish...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 04-Jan-2021

Sakata ucharazaji bakora latua kwa AG

Sakata ucharazaji bakora la...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 03-Jan-2021

NI MAJANGA

NI MAJANGA

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 02-Jan-2021

TRA yaweka rekodi ukusanyaji mapato

TRA yaweka rekodi ukusanyaj...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 01-Jan-2021

NIPASHE 1 DESEMBA 2021

NIPASHE 1 DESEMBA 2021

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 31-Dec-2020

NIPASHE 1 DESEMBA 2021

NIPASHE 1 DESEMBA 2021

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 31-Dec-2020

NIPASHE 31 DESEMBA  2020

NIPASHE 31 DESEMBA 2020

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 30-Dec-2020

Waziri Lukuvi awasaka wamiliki ardhi kwa simu

Waziri Lukuvi awasaka wamil...

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 29-Dec-2020

Waziri aingilia kati kilio bando  vifurushi

Waziri aingilia kati kilio ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 28-Dec-2020

Waziri aingilia kati kilio bando  vifurushi

Waziri aingilia kati kilio ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 28-Dec-2020

Majaliwa ashtukia ufisadi bandarini

Majaliwa ashtukia ufisadi b...

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 27-Dec-2020

Kutoka faru 10 000 hadi 15 tu nchini

Kutoka faru 10 000 hadi 15 ...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 26-Dec-2020

Maaskofu watoa kauli nzito ibada za Krismasi

Maaskofu watoa kauli nzito ...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 25-Dec-2020

Shule yakumbwa na ufuska wa kutisha

Shule yakumbwa na ufuska wa...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 25-Dec-2020

NIPASHE 24 DESEMBA 2020

NIPASHE 24 DESEMBA 2020

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 23-Dec-2020

NIPASHE 23 DESEMBA 2020

NIPASHE 23 DESEMBA 2020

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 22-Dec-2020

Vijiji vyote kuunganishiwa umeme 2021

Vijiji vyote kuunganishiwa ...

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 21-Dec-2020

NIPASHE 21 DESEMBA 2020

NIPASHE 21 DESEMBA 2020

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 20-Dec-2020

Ruksa sasa wanandoa kumiliki hati ya ardhi

Ruksa sasa wanandoa kumilik...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 19-Dec-2020

Waziri aishukia mifuko ucheleweshaji wa mafao

Waziri aishukia mifuko uche...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 18-Dec-2020

Wakurugenzi matatani kwa ununuzi wa magari

Wakurugenzi matatani kwa un...

Bei: 500.0/Tsh

Thu, 17-Dec-2020

Waziri Mpango awasha moto

Waziri Mpango awasha moto

Bei: 500.0/Tsh

Wed, 16-Dec-2020

NIPASHE 16 DESEMBA 2020

NIPASHE 16 DESEMBA 2020

Bei: 500.0/Tsh

Tue, 15-Dec-2020

14 wafa ajalini

14 wafa ajalini

Bei: 500.0/Tsh

Mon, 14-Dec-2020

MAUAJI YA KUTISHA

MAUAJI YA KUTISHA

Bei: 500.0/Tsh

Sun, 13-Dec-2020

Corona ilivyobadili maisha ya wanywaji pombe za kienyeji

Corona ilivyobadili maisha ...

Bei: 500.0/Tsh

Sat, 12-Dec-2020

Magufuli ampa kibarua Naibu Waziri Madini

Magufuli ampa kibarua Naibu...

Bei: 500.0/Tsh

Fri, 11-Dec-2020